-
Đang online:
0
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
0
-
Tất cả:
0
|
-
Lực lượng vũ trang thị xã Duy Tiên tổ chức Đại hội thi đua quyết thắng LLVT giai đoạn 2019-2024
-
Công an thị xã Duy Tiên tổ chức hội nghị đối thoại trực tiếp với nhân dân về thủ tục hành chính, giải quyết thủ tục hành chính.
-
Đoàn công tác của Công an tỉnh do Đại tá Phạm Hùng Dương - Phó Giám đốc Công an tỉnh - Phó Ban thường trực Ban chỉ đạo Hội thi nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn cứu hộ “Tổ liên gia an toàn PCCC” tỉnh làm trưởng đoàn đã có buổi làm việc với thị xã Duy Tiên kiểm tra công tác chuẩn bị tổ chức Hội thi nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn cứu hộ “Tổ liên gia an toàn PCCC” năm 2024 của thị xã
-
Hội đồng giáo dục quốc phòng và an ninh( GDQP&AN) thị xã Duy Tiên tổng kết công tác GDQP&AN năm 2023, triển khai nhiệm vụ năm 2024.
-
Tinh vi, thao túng tâm lý, sử dụng công nghệ hiện đại, có sự cấu kết chặt chẽ để lừa đảo, thậm chí còn trở thành “ngành công nghiệp” lừa đảo… đang và sẽ là xu hướng của lừa đảo trực tuyến. Do đó, người dân càng phải hết sức thận trọng để không trở thành nạn nhân của những trò lừa đảo tinh vi này.
-
Sáng ngày 29/01, Đảng bộ phường Tiên Nội tổ chức lễ thành lập Chi bộ quân sự phường nhiệm kỳ 2023 - 2025. Tới dự có đồng chí Thượng tá Nguyễn Trung Hanh - Phó Chủ nhiệm Chính trị Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh; đồng chí Trịnh Thị Hằng - Phó Bí thư Thường trực Thị ủy; đồng chí Phạm Văn Sơn - Ủy viên Ban Thường vụ Thị ủy, Trưởng Ban Tổ chức Thị ủy; lãnh đạo Ban Tuyên giáo Thị ủy, Ban Chỉ huy quân sự thị xã.
-
Chiều ngày 23/01, Ban Chỉ đạo phòng chống tội phạm, tệ nạn xã hội và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ ANTQ thị xã Duy Tiên tổng kết công tác xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ ANTQ năm 2023, triển khai nhiệm vụ công tác năm 2024.
-
-
Thường trực Thị ủy Duy Tiên vừa có buổi làm việc với Ban Chấp hành Đảng bộ Công an thị xã về kết quả thực hiện Nghị quyết Đại hội Đảng bộ Công an lần thứ X, nhiệm kỳ 2020-2025. Đồng chí Nguyễn Văn Lượng – Tỉnh ủy viên, Bí thư Thị ủy chủ trì hội nghị
-
Ngày 29/1, Công an thị xã Duy Tiên cho biết đang tạm giữ hình sự đối tượng Hoàng Văn Công (SN 1979), trú ở xã Tiên Sơn, thị xã Duy Tiên để điều tra về hành vi “Sản xuất hàng cấm”.
| |