-
Đang online:
0
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
0
-
Tất cả:
0
|
-
Chào mừng thành công Đại hội đại biểu Hội LHTN tỉnh Hà Nam lần thứ VI, nhiệm kỳ 2024 – 2029, Cụm thi đua khối các huyện đoàn, thị đoàn, thành đoàn tỉnh Hà Nam tổ chức khánh thành công trình thanh niên thắp sáng đường quê tại thôn Lĩnh Trung xã Tiên Sơn, thị xã Duy Tiên. Tới dự có đồng chí Lê Anh Tuấn, Ủy viên Ban thường vụ Tỉnh đoàn, Trưởng ban Phong trào tỉnh đoàn, Phó Chủ tịch Hội LHTN tỉnh; đồng chí Trịnh Thị Hằng, Phó Bí thư Thường trực Thị ủy; đồng chí Trần Đình Tiến, Ủy viên Ban thường vụ, Trưởng Ban Dân vận Thị ủy, Chủ tịch UBMTTQ thị xã; các đồng chí trong Ban thường vụ, cán bộ chuyên viên các huyện, thành đoàn trong cụm thi đua.
-
Thủ tướng Chính phủ vừa ra Công điện tăng cường quản lý hoạt động tổ chức các chuyến bay đưa người nhập cảnh Việt Nam.
-
Tối 29/6, tại Không gian văn hóa đi bộ, UBND thị xã Duy Tiên tổ chức Lễ khai mạc Giải Thể hình-Fitness mở rộng năm 2024. Tới dự có ông Nguyễn Hồng Minh- nguyên Vụ trưởng Vụ Thể thao thành tích cao, trưởng đoàn Thể thao Việt Nam tham dự Olympic, Asian Games, Seagames, Phó Chủ tịch Liên đoàn Cử tạ - Thể hình Việt Nam. Các chuyên gia, trọng tài của Liên đoàn Cử tạ-Thể hình VN. Đại diện Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch. Về phía thị xã có đồng chí Nguyễn Như Uy-Thị ủy viên-Phó Chủ tịch UBND thị xã. Cùng các đồng chí trong Ban Thường vụ Thị ủy, Thường trực HĐND, Lãnh đạo UBND thị xã; Lãnh đạo các ban, ngành, đoàn thể thị xã; lãnh đạo UBND, công chức Văn hoá xã hội các xã, phường; Các doanh nghiệp, đơn vị tài trợ và đông đảo cổ động viên, nhân dân đến cổ vũ.
-
Đươc sự ủy quyền của thủ trưởng Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh, Ngân hàng Thương mại cổ phần Quân đội chi nhánh Hà Nam, Ban Chỉ huy quân sự thị xã Duy Tiên đã tổ chức trao tặng kinh phí hỗ trợ xây dựng nhà “Đại đoàn kết” cho 3 hộ gia đình trên địa bàn thị xã.
-
Thị đoàn Duy Tiên tổ chức hội nghị bồi dưỡng lý luận chính trị và tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ công tác Đoàn, Hội, Đội cho cán bộ, Đoàn viên thanh niên năm 2024. Tới dự có Nhà báo Nguyễn Thế Vĩnh- Phó Tổng biên tập Báo Hà Nam- Phó Chủ tịch thường trực Hội nhà báo tỉnh, đồng chí Trịnh Thị Hằng - Phó Bí thư thường trực Thị ủy, lãnh đạo Ban tuyên giáo thị ủy, Trung tâm Chính trị thị xã.
-
Ủy ban MTTQ huyện Duy Tiên tổ chức tổng kết 20 năm thực hiện cuộc vận động “Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa khu dân cư”, 15 năm cuộc vận động “Ngày vì người nghèo”
-
Ngày 17/4/2023, UBND tỉnh Hà Nam ban hành Quyết định số 420/QĐ-UBND Phê duyệt Điều chỉnh Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 phường Hòa Mạc, thị xã Duy Tiên
-
Ban Đại diện Hội đồng Quản trị Ngân hàng Chính sách xã hội thị xã tổ chức họp giao ban Quý I/2024
-
Ủy ban Mặt trận tổ quốc (MTTQ) phường Tiên Nội tổ chức Đại hội đại biểu lần thứ XVII, nhiệm kỳ 2024-2029
-
Ủy ban MTTQ xã Mộc Nam tổ chức Đại hội lần thứ XXI, nhiệm kỳ 2024-2029
| |