-
Đang online:
0
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
0
-
Tất cả:
0
|
-
Hội chữ thập đỏ thị xã Duy Tiên tổ chức hội nghị sơ kết công tác hội và phong trào chữ thập đỏ 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm và tổng kết tháng nhân đạo năm 2024. Tới dự có Thượng tọa Thích Thanh Vũ, Phó Ban trị sự, Trưởng Ban từ thiện Hội phật giáo tỉnh, Chủ tịch hội chữ thập đỏ chùa Long Đọi Sơn.
-
Thị ủy Duy Tiên sơ kết công tác nội chính 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ trọng tâm công tác 6 tháng cuối năm 2024. Đồng chí Trịnh Thị Hằng-Phó Bí thư thường trực Thị ủy chủ trì hội nghị.
-
Hội nông dân thị xã Duy Tiên vừa tổ chức giao lưu cán bộ Hội nông dân cơ sở giỏi năm 2024. Tới dự có đồng chí Nguyễn Thị Phương Quỳnh-Phó Chủ tịch Hội nông dân tỉnh, đồng chí Trịnh Thị Hằng-Phó Bí thư thường trực Thị ủy, lãnh đạo Hội nông dân thành phố Phủ Lý.
-
Chiều 9/7, Thị ủy Duy Tiên tổ chức hội nghị sơ kết công tác dân vận; thực hiện dân chủ ở cơ sở và phong trào thi đua “Dân vận khéo” 6 tháng đầu năm, triển khai phương hướng nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024. Tới dự có đồng chí Phạm Ngọc Long, Phó Trưởng Ban dân vận Tỉnh ủy. Đồng chí Trịnh Thị Hằng, Phó Bí thư Thường trực Thị ủy, Trưởng Ban chỉ đạo về thực hiện quy chế dân chủ ở cơ sở và phong trào thi đua dân vận khéo thị xã chủ trì hội nghị.
-
Sáng ngày 10/7, Thị ủy Duy Tiên tổ chức Hội nghị sơ kết công tác 6 tháng đầu năm; triển khai nhiệm vụ trọng tâm 6 tháng cuối năm 2024. Đồng chí Nguyễn Văn Lượng - Tỉnh ủy viên, Bí thư Thị ủy - Chủ trì Hội nghị; dự Hội nghị có đồng chí Trịnh Thị Hằng - Phó Bí thư Thường trực Thị ủy; đồng chí Ngô Văn Liên - Phó Bí thư Thị ủy; cùng các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ; TT HĐND; lãnh đạo UBND thị xã; Ủy viên BCH Đảng bộ thị xã; TT UBMT Tổ quốc thị xã; các đồng chí thủ trưởng các cơ quan , ban, ngành, đoàn thể thị xã; các đồng chí Bí thư và Phó Bí thư Đảng ủy các xã, phường.
-
Sáng ngày 05/7/2024, Ban chỉ đạo 35 thị xã Duy Tiên tổ chức Hội nghị sơ kết hoạt động 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ trọng tâm 6 tháng cuối năm 2024. Đồng chí Trịnh Thị Hằng - Phó Bí thư Thường trực Thị ủy chủ trì hội nghị. Tham dự hội nghị có các đồng chí là thủ trưởng của các cơ quan, đơn vị trong BCĐ 35 của thị xã, thủ trưởng các cơ quan, đơn vị liên quan.
-
Sáng ngày 03/7, Ban chấp hành Đảng bộ thị xã tổ chức hội nghị thảo luận và cho ý kiến về một số nội dung thuộc thẩm quyền. Đồng chí Nguyễn Văn Lượng - Tỉnh ủy viên, Bí thư Thị ủy - Chủ trì Hội nghị; dự Hội nghị có đồng chí Trịnh Thị Hằng - Phó Bí thư Thường trực Thị ủy; đồng chí Ngô Văn Liên - Phó Bí thư Thị ủy, Chủ tịch UBND thị xã; các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ; TT HĐND; lãnh đạo UBND thị xã; Ủy viên BCH Đảng bộ thị xã; TT UBMT Tổ quốc thị xã; các đồng chí trưởng các cơ quan chuyên môn, đơn vị;…
-
Sáng ngày 28/06/2024, HĐND thị xã Duy Tiên khóa XX, nhiệm kỳ 2021-2026 tổ chức kỳ họp thứ Mười Bốn (Kỳ họp chuyên đề). Đồng chí Vũ Trí Thức - Ủy viên Ban Thường vụ Thị ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND thị xã chủ trì hội nghị.
-
Trung tâm Chính trị thị xã Duy Tiên tổ chức hội nghị Báo cáo viên tháng 6, định hướng công tác tuyên truyền thời gian tới. Đồng chí Nguyễn Anh Tuấn- Ủy viên BTV Thị ủy- Trưởng ban Tuyên giáo Thị ủy- Giám đốc Trung tâm Chính trị thị xã chủ trì hội hội nghị. Tới dự và truyền đạt chuyên đề tại hội nghị có đồng chí Đỗ Quốc Hòa-Phó giám đốc BHXH tỉnh, đồng chí Nguyễn Như Uy- Thị ủy viên- Phó Chủ tịch UBND thị xã.
-
Chiều 26/6, Thường trực Thị uỷ Duy Tiên tổ chức hội nghị giao ban với Bí thư Đảng uỷ các xã, phường về lãnh đạo, chỉ đạo thực hiện nhiệm vụ chính trị, giải quyết đơn thư khiếu nại, tố cáo và công tác bầu cử Trưởng thôn, Tổ trưởng tổ dân phố nhiệm kỳ 2024 - 2026.
| |